3 เมษายน 2566 มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล จัดพิธีบวงสรวงสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ประจำมหาวิทยาลัย ณ บริเวณหน้าอาคารมุข-ปราณี นำโดย อาจารย์ ดร. ณัฐวัฒม์ วงษ์ชวลิตกุล อธิการบดี พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร คณาจารย์ และบุคลากรทุกท่าน เพื่อเป็นศิริมงคลสืบไป
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/339578633_932904284516477_7306563387070461094_n-1024x683.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/339511151_190739567047730_4485198880649879796_n.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/339317031_243174548164003_5989767522783431932_n.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/338900297_233387099176725_1156171678631285599_n-1024x683.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/339457634_547667900814822_5870685745545595116_n.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/339446966_267677848920202_4803202351947175468_n.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/339630934_170031338862608_6419532687709906921_n-1024x683.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/339149029_543750024532547_59411733347994107_n-1024x683.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/339620986_455227403444450_7841182515294439382_n.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/339579748_940404147279396_5281717122055232333_n.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/339458541_537855818494247_7575887835009639434_n.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/339557026_616099289990917_5398881149154212433_n.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/339109481_951282099240606_114988715857242739_n-1024x683.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/339569936_742845724151176_8234872772783968409_n.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/339617893_766427045082351_4401468163848016755_n.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/339595943_6006112099502091_3553371903847486740_n.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/339498577_614574576830354_2901847646452902290_n.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/339011927_231197336147326_8100537062505145811_n-1024x683.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/339503397_1556039031549274_7654971965049272159_n.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/339609147_238315238658915_188841631044018599_n.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/339576361_165995619280220_4296113300068075435_n.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/339753642_754422762992089_6249126340050253402_n.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/04/339643388_217938887488127_1786247784552518283_n.jpg)
3 เมษายน 2566 มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล จัดพิธีบวงสรวงสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ประจำมหาวิทยาลัย ณ บริเวณหน้าอาคารมุข-ปราณี นำโดย อาจารย์ ดร. ณัฐวัฒม์ วงษ์ชวลิตกุล อธิการบดี พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร คณาจารย์ และบุคลากรทุกท่าน เพื่อเป็นศิริมงคลสืบไป