วันอังคารที่ 28 พฤษภาคม 2567
ผู้ช่วยศาสตราจารย์ พันตำรวจโทหญิง ดร.รังสิยา วงศ์อุปปา
รองอธิการบดีฝ่ายวิชาการและนวัตกรรมการเรียนรู้ ผู้แทนท่านอธิการบดีมหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล รองศาสตราจารย์ ดร.ศรุดา ชัยสุวรรณ ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายวิชาการ และ อาจารย์ ดร.บุญญ์กัญญ์ จิระเพิ่มพูน ผู้อำนวยการสำนักบริการการศึกษา
เข้าร่วมพิธีเปิดโครงการนำเสนอผลงานทางวิชาการของบุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนสังกัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดนครราชสีมา ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 ณ ห้างสรรพสินค้า Central Korat
#มหาวิทยาลัยเอกชนแห่งแรกในภาคตะวันออกเฉียงเหนือ#เรียนมอวงษ์#มอเอกชนโคราช#VUfamily#morevong#Korat#VU#โคราช#นครชัยบุรินทร์
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/444226461_968635271933378_914994070369902461_n-1024x768.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441928097_968635158600056_1528967000383427320_n-1024x1024.jpg)
Post Views: 327