เมื่อวันพุธที่ 6 กันยายน พ.ศ. 2566 มูลนิธิราชประชานุเคราะห์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ จังหวัดนครราชสีมา และสำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดนครราชสีมา ลงพื้นที่ดำเนินการ” ติดตามผลนักเรียนทุนพระราชทานเพื่อการสงเคราะห์ ” ณ มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล ในโอกาสนี้ได้รับเกียรติจากท่าน นายศุภภิมิตร เปาริก รองผู้ว่าราชการจังหวัด นครราชสีมา ประธานในพิธี พร้อมด้วยท่านอธิการบดี อาจารย์ ดร.ณัฐวัฒม์ วงษ์ชวลิตกุล และคณะผู้บริหารมหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล กล่าวต้อนรับและรายงานผลการติดตามผลการเรียนกิจกรรมนักศึกษาที่ได้รับทุนพระราชทาน ประจำปีการศึกษา 2566
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/375303091_785918236871750_5610614993168328115_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/375571307_785918286871745_8829332088648880822_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/376245031_785918340205073_2419253306593051545_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/375335345_785918443538396_6733845758807972067_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/375453571_785918246871749_1806409468782724821_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/376225791_785918290205078_8646927529287941799_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/375309357_785918350205072_1748962285413124215_n-1-1024x683.jpg)
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/375751745_785918400205067_2242401470249250612_n-1-1024x683.jpg)