วันที่ ๒๙ พฤษภาคม ๒๕๖๗ คณะผู้บริหาร มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล นำโดย อาจารย์ ดร.ณัฐวัฒม์ วงษ์ชวลิตกุล #อธิการบดี พร้อมด้วย ผศ.ดร.พัชรินทร์ อาตมียะนันท์ #รองอธิการบดีฝ่ายบริหาร อาจารย์ ดร. อธิต ทิวะศะศิธร์ #คณบดีคณะบริหารธุรกิจ และอาจารย์ลลิตพรรณ ปัญญานาค หัวหน้าโครงการจัดตั้งศูนย์จีนสัมพันธ์ เดินทางเยี่ยมเยียนวิทยาลัยเทคโนโลยีพณิชยการยูนนาน เพื่อหารือความร่วมมือทางด้านการศึกษาระดับปริญญาตรี การพัฒนาคุณวุฒิอาจารย์ รวมถึงด้านความร่วมมือทางการวิจัย และเดินทางศึกษาดูงาน หารือความร่วมมือทางสหกิจศึกษา ณ บริษัทผลิตบรรจุภัณฑ์ที่มีชื่อเสียงของมณฑลยูนนาน Yunnan Hong Chuang Packaging บริษัทในเครือ #Semcorp #MOREVONG#ความร่วมมือ#การศึกษาไทย_จีน#VongchavalitkulUniversity#โคราช#นครชัยบุรินทร์#มหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล#นครราชสีมา
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/444479531_969034195226819_1991371541405902482_n-1210x642.jpg)