วันที่ 14 มีนาคม 2567 นายชัยบุญ ชัยสิริเจริญพันธ์ ผู้บัญชาการเรือนจำกลางนครราชสีมาพร้อมคณะ เข้าพบอาจารย์ ดร.ณัฐวัฒม์ วงษ์ชวลิตกุล อธิการบดีมหาวิทยาลัยวงษ์ชวลิตกุล อาจารย์เมธาพร กาญจนเตชะ คณบดีคณะนิติศาสตร์ และนางมณีฑิภาศ์ อาตมียะนันท์ ผู้อำนวยการศูนย์วิเทศสัมพันธ์และบริหารสื่อสารการตลาด เพื่อหารือข้อตกลงทางวิชาด้านการพัฒนาการศึกษาของผู้ต้องขังในเรือนจำ โดยจะมีการลงนามข้อตกลงทางวิชาการต่อไป
![](https://www.vu.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/432759037_915753460554893_5917846050796979887_n-1-1024x576.jpg)